paroles de chanson Otami - 9ice
(It's
Protunez
on
the
beat)
Ẹbilà,
ẹbilà
Ẹ
yàgò,
ẹ
yàgò
Ọmọ
olóore
tí
dé,
ká
lọ
Ìya
to
jẹ
mí
o,
o
gbọdọ
jẹ
mí
gbé
Òṣì
to
tá
mí
o,
o
gbọdọ
tá
mí
gbé
Ìya
to
jẹ
mí
o,
o
gbọdọ
jẹ
mí
gbé
Òṣì
to
tá
mí
o,
o
gbọdọ
tá
mí
gbé
Ẹbilà-àá,
ọtá
ilé,
ọtá
òde
Ámónì
ṣe
ní,
ńbanidárò
Ẹbilà
o,
ọtá
ilé,
ọtá
òde
Ámónì
ṣe
ní,
ńbanidárò
Aṣa
ń
pekéde
bí
pé
ẹyẹlé
o
gbọ
o
Ẹyẹlé
ń
gbọ
nisẹ
lo
ń
pi-rọrọ
Wọn
ní
p'oto
o,
má
lo'to
Wọn
ní
k'òtò
o,
má
bá
wọn
bùsi
Mo
tí
sọ
fún
wọn
tẹlẹ-tẹlẹ
pé
ẹhìnkulé
láṣẹ
ní
ń
gbé
Inú'lé
tẹrí
yẹn,
lẹni
tí
o
ń
ṣe
ẹ
wa-aah
O
fẹ
pẹ
láyé,
ojú
ẹ
o
ní
rí,
ńkan
ló
máa
f'ọwọ
mù
Wọn
ṣe
ẹ
rí,
o
lo
make
e
Wọn
gùn
ẹ
rí,
o
lo
lókígbe
Wọn
yìn
ìbọn
fún
ẹ
rí,
o
lo
layetà
Ìwọ
má
dírá,
o
tẹ
tàn
nìyẹn,
my
brother,
ah
Ìya
to
jẹ
mí
o,
o
gbọdọ
jẹ
mí
gbé
Òṣì
to
tá
mí
o,
o
gbọdọ
tá
mí
gbé
Ìya
to
jẹ
mí
o,
o
gbọdọ
jẹ
mí
gbé
Òṣì
to
tá
mí
o,
o
gbọdọ
tá
mí
gbé
Ẹbilà-àá,
ọtá
ilé,
ọtá
òde
Ámónì
ṣe
ní,
ńbanidárò
Ẹbilà
o,
ọtá
ilé,
ọtá
òde
(ń
dé)
Ámónì
ṣe
ní,
ńbanidárò
Aṣa
ń
pekéde
bí
pé
ẹyẹlé
o
gbọ
o
Ẹyẹlé
ń
gbọ
niṣe
lo
ń
pi-rọrọ
Gbogbo
òun
tójú
rí
kọ
lẹnu
máa
sọ,
ọrọ
níí
Yára
láti
gbọ'rọ,
lọ'ra
láti
f'èsì,
ọrẹ
míì
Wọn
fí
ẹ
ṣọ
mí,
ọrẹ,
jọ,
má
di
monitor
Ò
lọ
school,
jọ,
ò
kí
ńṣe
àgùnbanirọ
Nígbà
tójú
pọn
mí,
ọrẹ,
o
mọ
pé
ó
jìnà
sí
mì
gan-
Àwa
náà
ré,
àti
gòkè
àti
sọọ
Àje
Ogungun-nisọ
otí
bá
mí
tàn
Ìgbà
kàn
rí
nígbà
yẹn,
àwa
ní
janitor
Nísìnyí,
ẹni
f'ojú
àná
w'òkú,
ẹbọrá
áàbolaṣọ-uh-uh
Ìya
to
jẹ
mí
o,
o
gbọdọ
jẹ
mí
gbé
Òṣì
to
tá
mí
o,
o
gbọdọ
tá
mí
gbé
Ìya
to
jẹ
mí
o,
o
gbọdọ
jẹ
mí
gbé
Òṣì
to
tá
mí
o,
o
gbọdọ
tá
mí
gbé
Ẹbilà-àá,
ọtá
ilé,
ọtá
òde
Ámónì
ṣe
ní,
ńbanidárò
Ẹbilà
o,
ọtá
ilé,
ọtá
òde
Ámónì
ṣe
ní,
ńbanidárò
Aṣa
ń
pekéde
bí
pé
ẹyẹlé
o
gbọ
o
Ẹyẹlé
ń
gbọ
nisẹ
lo
ń
pi-rọrọ
1 Iba
2 Murebo
3 Otami
4 I Cancel
5 Power Must Change Hands
6 Olorun Loni Kori Be E
7 Gbare Gbare
8 Iwaju
9 Oloore
10 Aranbada
Attention! N'hésitez pas à laisser des commentaires.