Lyrics Angeli Mi - Tope Alabi
Áńgẹ′lì
mi
ò,
Áńgẹ́lì
mi
Oku
ìṣe
mi
má
ṣe
padà
lẹ'yìn
mi
Atọ′ọ'nà
mi
Ní
gbogbo
ọ̀nà
l'ańgẹ′lì
mi
Olóore
mi
Ẹni
ta
yàn
fún
mi
Olùtọ́jú
mi,
ṣe
aláàbò
mi
lọ
Atánràn
mi
ni
gbogbo
ona
l′ańgẹ'lì
mi
Ẹlẹ′dàá
ló
yan
áńgẹ́lì
tìnìyàn
Látọmọwọ'
l′ańgẹ'lì
ti
bẹ′rẹ'
ìṣe
A
jà
fúnni
nígbà
tá
O
mọ'ràn
táadá
Òun
lóle
sàkàwé
ẹni
nígbà
tọ′ọ′rọ'
bárújú
Olóore
mi
Ẹni
ta
yàn
fún
mi
Olùtọ́jú
mi,
ṣe
aláàbò
mi
lọ
Atánràn
mi
ni
gbogbo
ona
l′ańgẹ'lì
mi
Lóòótọ′
kò
Sẹ'ni
tó
le
r′ohunkóhun
gbà
bá
ọ
fi
fun
látọ'run
Ọ'run
sá
láti
yànpín
Ohun
tá
dáyé
bá
o
Ṣùgbọ́n
áńgẹ́lì
ẹnikọ′ọ′kan
lóhún
sa
labojuto
wọn
Ìṣe
takuntakun
táńgẹ'lì
ńṣe
ló
jẹ′
ka
dàbí
ẹni
tó
mọ'ọ′se
Bíbélì
ló
Sọ
pé
nínú
ayé
a
ó
rí
ìpọ́njú
Ṣùgbọ́n
ẹ
tújúká
Olúwa
tí
ṣẹ'gun
aye
Bá
O
bá
ṣalábàápàdé
ẹni
tí
wá
ìpọ́njú
le
gbilẹ′
láyé
wa
Àjálù
lorisirisi
Torí
èṣù
ò
fẹ'
ka
gbádùn
ayé
àjùmọ'bí
ó
kan
tàánú
ó
ẹni
Ọlọ′run
rán
Síni
ló
ńṣe
ni
loore
Áńgẹ́lì
lè
fi
ra
ẹ′
ṣènìyàn
fa
ni
lọ'wọ′
sókè
re
Ibi
giga
Ẹni
kòkó
rẹ'
bá
dẹ′
yè
ayé
a
lóhùn
lo
mo
Lọ
Agbẹjọ'rò
tí
ò
lè
kùnà
l′ańgẹ'lì
ẹni
jẹ'
o
Ẹni
t′
Ọlọ′run
rán
sí
mi,
ó
yàtò
ṣẹ'ni
to
rán
sí
ọ
ò
To
bá
ti
rí
áńgẹ́lì
rẹ,
Kò
yá
ma
ṣojú
méjì
Tó
bá
kù
díẹ′
káàtò,
Má
lerò
p'ańgẹ′lì
rẹ
káwó
gbera
Má
torí
èyí
bẹ
kiri,
Ohun
gbogbo
nígbà
àti
àkókò
wá
fún
Tani
áńgẹ́lì
rẹ,
Ṣe
wòlíì
rẹ
ni,
àbí
olùṣọ'àgùntàn
Ọ′rẹ',
Bàbá,
Màmá
Torí
ẹnikẹ́ni
lọ
lè
jẹ'
tóò
bá
ti
mọ′
wọn
O
lè
lọ
sìwà
wù
sí
wọn,
ó
lè
tí
sá
fún
wọn
o
O
lè
tí
jìnnà
sí
re
rẹ,
Ko
má
lọ
kẹ′yìn
sì
wọn
Àdúrà
olódodo
ó
ń
ṣíṣe
agbára
Ọlọ́run
kìí
se
Onídán
O
lè
gbàdúrà
késì
má
tètè
de
Ọ'tọ
tún
ní
kogun
ó
ṣẹ
o
ka
má
mọ
Bi
tó
ti
ṣẹ′
wá
Ibi
tógun
ẹlòmíràn
ṣẹ'
dé
ló
ké
alelúyà
gbàgbé
ẹ′sín
Ẹ
rántí
bá
ọ'
bá
jẹun
sẹ′yìn
abọ',
èèrà
ò
ní
rin
bi
tí
a
ti
jẹun
Ẹ
má
ṣe
ṣì
mí
gbọ'
rárá
Olúwa
lo
mọ
ohun
gbogbo
to
sì
lè
se
À
mọ
ó
ti
lẹ′nìkan
t′
Ọlọ'run
gbé
ètò
ayé
wa
lé
lọ′wọ'.
Arákùnrin
yẹ
inú
rẹ
wò,
obìnrin
yẹ
nú
yín
wo
Olóore
mi,
K′ańgẹ'lì
má
fi
mí
sílẹ′
Áńgẹ́lì
Atonàn
mi,
Jọ'wọ'
gbé
mi
yà
síbi
ayọ′
mi
ṣẹ
Áńgẹ́lì
tá
yàn
fún
mí
jọ′wọ'
gbé
mi
Yà
síbi
ayò
mi
o
Ibi
tó
bá
lọ
lè
mi
ó
lọ
Jọ′wọ'
tó
mi
sónà
mi
máse
lo
Ire
gbogbo
ko
mi
a
jẹ
tèmi,
àmín
Olóore
mi
Ẹni
ta
yàn
fún
mi
Olùtọ́jú
mi,
ṣe
aláàbò
mi
lọ
Atánràn
mi
ni
gbogbo
ona
l′ańgẹ'lì
mi
Attention! Feel free to leave feedback.